Shopping Cart
Shopping Cart

Reyee NIS-GE-SFP-550M-MM850

สอบถามราคากับฝ่ายขายก่อนสั่งซื้อ

ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ กรุณาสอบถามราคาก่อนสั่งซื้ออีกครั้ง

Reyee NIS-GE-SFP-550M-MM850

1000BASE-SX mini GBIC (850nm), 550m

รหัสสินค้า NIS-GE-SFP-550M-MM850 หมวดหมู่ ,

รายละเอียดเพิ่มเติม

Reyee NIS-GE-SFP-550M-MM850 – 1000BASE-SX mini GBIC (850nm), 550m

ข้อมูลเพิ่มเติม

การรับประกัน

5ปี

รีวิว

ยังไม่มีบทวิจารณ์

มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “Reyee NIS-GE-SFP-550M-MM850”

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *

LINE LOGO SVG สอบถามเพิ่มเติม