Shopping Cart
Shopping Cart

Reyee MINI-GBIC-SX-MM850

สอบถามราคากับฝ่ายขายก่อนสั่งซื้อ

ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ กรุณาสอบถามราคาก่อนสั่งซื้ออีกครั้ง

Reyee MINI-GBIC-SX-MM850

Highlight Features

  • Max. power consumption 1.5 W
  • Hot pluggable SFP MSA compliant
  • Digital optical monitoring capability for strong diagnostic capabilities
  • Compliant with IEEE 802.3z Gigabit Ethernet
  • Class 1 Laser safety and RoHS compliant
รหัสสินค้า MINI-GBIC-SX-MM850 หมวดหมู่ ,

รายละเอียดเพิ่มเติม

Reyee MINI-GBIC-SX-MM850
Specifications
1000BASE-SX, SFP Transceiver, MM (850nm, 550m, LC).

 

ข้อมูลเพิ่มเติม

การรับประกัน

3ปี

รีวิว

ยังไม่มีบทวิจารณ์

มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “Reyee MINI-GBIC-SX-MM850”

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *

LINE LOGO SVG สอบถามเพิ่มเติม