Shopping Cart
Shopping Cart

Reyee XG-SFP-LR-SM1310

สอบถามราคากับฝ่ายขายก่อนสั่งซื้อ

ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ กรุณาสอบถามราคาก่อนสั่งซื้ออีกครั้ง

Reyee XG-SFP-LR-SM1310

Highlight Feature

  • Max. power consumption 1.5 W
  • Hot pluggable SFP+ MSA compliant
  • Digital optical monitoring capability for strong diagnostic capabilities
  • Compliant with IEEE 802.3z Gigabit Ethernet
  • Class 1 Laser safety and RoHS compliant
รหัสสินค้า XG-SFP-LR-SM1310 หมวดหมู่ ,

รายละเอียดเพิ่มเติม

Reyee XG-SFP-LR-SM1310
Specifications
10GBASE-SR, SFP+ Transceiver (1310nm, 10km, LC)

 

ข้อมูลเพิ่มเติม

การรับประกัน

3ปี

รีวิว

ยังไม่มีบทวิจารณ์

มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “Reyee XG-SFP-LR-SM1310”

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *

LINE LOGO SVG สอบถามเพิ่มเติม