Shopping Cart
Shopping Cart

Reyee 40G-QSFP-LSR-MM850

สอบถามราคากับฝ่ายขายก่อนสั่งซื้อ

ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ กรุณาสอบถามราคาก่อนสั่งซื้ออีกครั้ง

Reyee 40G-QSFP-LSR-MM850

Highlight Feature

  • 40G SR module, QSFP+ form factor, MPO, 400 m (1,312.34 ft.) over MMF

สินค้า by Order (กรุณาสอบถามฝ่ายขายก่อนสั่งซื้อ)

รหัสสินค้า 40G-QSFP-LSR-MM850 หมวดหมู่ ,

รายละเอียดเพิ่มเติม

Reyee 40G-QSFP-LSR-MM850
Specifications
40G SR module, QSFP+ form factor, MPO, 400 m (1,312.34 ft.) over MMF

 

ข้อมูลเพิ่มเติม

การรับประกัน

3ปี

รีวิว

ยังไม่มีบทวิจารณ์

มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “Reyee 40G-QSFP-LSR-MM850”

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *

LINE LOGO SVG สอบถามเพิ่มเติม